Giảm thêm 75% nếu bạn mua ngay
Hành trình. Hành trình: Bengaluru - Lalbagh, Vidhana Soudha, Bảo tàng, Công viên Cubbon, Đền ISKON Mysuru - Đền Sriranganath, Dariya Daulat Bagh, Gumbaz, Pháo đài Tippu, Đồi Chamundi, Con bò lớn, Sở thú Mysore, Cung điện Maharaja, Nhà thờ St. Philomena, Vườn Brindavana Ooty - Hồ Ooty, Vườn bách thảo Coonoor - Công viên Sim's, Lam's Rock, Mũi cá heo, Nhà máy trà và Vườn trà, Doddabetta
Nhận được mã